Çläñ—1phú†
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Çläñ—1phú†

Nơi dành cho những con người cùng chung niềm đam mê

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Thông báo : Đăng kí vào diễn đàn yêu cầu mọi người viết tên đúng như tên nhân vật au ( được viết là "1phµ†" )

Thông Báo Khẩn

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Thông Báo Khẩn Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông Báo Khẩn   Thông Báo Khẩn EmptyMon Dec 13, 2010 11:14 am

Các thành viên trong cũng như ngoài clan 1 phut chú ý giúp mình

1 : spam đúng pic ( mình đã tạo các píc có các chủ đề vậy tại sao vẫn có ng span hok đúng píc ví dụ như mục Nơi Giao Lưu - Trao Đổi đây là mục dành cho các bạn giao lưu trao đổi về các hoạt động của clan đây đâu phải mục chuyện cười và pic này đâu có đc spam loạn hết lên thế )

2 : spam hiệu quả ( mình nghĩ mỗi bài viết đều phải có chất lượng và để cho ng đọc có nhìn nhận gì đó về bài mình viết cũng có thể học đc j đó hay có có 1 nụ cười khi đọc bài viết có nội dung hài cái này các bạn làm chưa tốt )

3 : Spam lành mạnh ( chúng ta những ng đã biết và tham gia diễn đàn thì mình nghĩ chắc chắn các bạn là những ng có văn hóa trước tiên mình xin lỗi những bạn tốt mình chỉ muốn nói đến 1 số nhỏ thành viên đã bị del nick trong diễn đàn spam có nội dung không lành mạnh hay nói tục chửi bậy cái quan trọng hơn chung ta spam không phải để 1 ng nào đó đọc mà spam ở đây là cho tất cả thành viên diễn đàn đọc vì thế mong bạn nào đó có ý muốn spam bậy hãy nghĩ cho kỹ trước khi viết
http://clan1phut.roll.tv

Thông Báo Khẩn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lenh Truy La Khan Cap